Plugins - Contact Form 7 - Stable (latest release) - en to vi_VN translation catalogue (343 entries)

en: %1$s %2$s keys switch panels
vi_VN: %1$s %2$s phím chuyển đổi panels

en: %1$s and %2$s
vi_VN: %1$s và %2$s.

en: %1$s at %2$s
vi_VN: %1$s lúc %2$s

en: %d configuration errors detected
vi_VN: %d lỗi cấu hình được phát hiện

en: %d configuration errors detected in this tab panel
vi_VN: %d lỗi cấu hình được phát hiện trong bảng điều khiển tab này

en: %s configuration error detected | %s configuration errors detected
vi_VN[0]: %s lỗi cấu hình được phát hiện

en: &#8212;Please choose an option&#8212;
vi_VN: &#8212;Vui lòng chọn&#8212;

en: &mdash; Select &mdash;
vi_VN: &mdash; Chọn &mdash;

en: (This message was added in Contact Form 7 version %s.)
vi_VN: (Thông báo này đã được thêm vào Contact Form 7 phiên bản %s.)

en: (configuration error)
vi_VN: (lỗi cấu hình)

en: (left and right arrow)
vi_VN: (mũi tên trái và phải)

en: (opens in a new tab)
vi_VN: (mở trong một tab mới)

en: (optional)
vi_VN: (không bắt buộc)

en: 1 configuration error detected
vi_VN: 1 lỗi cấu hình được phát hiện

en: 1 configuration error detected in this tab panel
vi_VN: 1 lỗi cấu hình được phát hiện trong bảng điều khiển tab này

en: <code>%1$s</code> property of a <code>WPCF7_ContactForm</code> object is <strong>no longer accessible</strong>. Use <code>%2$s</code> method instead.
vi_VN: Thuộc tính <code>%1$s</code> của một <code>WPCF7_ContactForm</code> object <strong>không thể truy cập vào nữa</strong>. Thay vào đó hãy sử dụng phương án  <code>%2$s</code>.

en: <strong>Additional Settings</strong> provides a place where you can customize the behavior of this contact form by adding code snippets.
vi_VN: <strong>Tuỳ chọn khác</strong> cung cấp nơi bạn nhập các thiết lập bổ sung bởi các đoạn code ngắn.

en: <strong>Contact Form 7 %1$s requires WordPress %2$s or higher.</strong> Please <a href="%3$s">update WordPress</a> first.
vi_VN: <strong>Contact Form 7 %1$s yêu cầu WordPress %2$s hoặc cao hơn.</strong> Hãy <a href="%3$s">cập nhật WordPress</a> trước.

en: <strong>Duplicate</strong> - Clones that contact form. A cloned contact form inherits all content from the original, but has a different ID.
vi_VN: <strong>Sao chép</strong> - Là thao tác tạo ra một bản sao khác của form. Nó sẽ chứa tất cả nội dung từ bản gốc, nhưng chỉ thay đổi ID.

en: <strong>Edit</strong> - Navigates to the editing screen for that contact form. You can also reach that screen by clicking on the contact form title.
vi_VN: <strong>Sửa</strong> - Nhấp chuột vào để sửa form liên hệ.

en: <strong>Form</strong> is a content of HTML form. You can use arbitrary HTML, which is allowed inside a form element. You can also use Contact Form 7&#8217;s form-tags here.
vi_VN: <strong>Nội dung form</strong> chứa các nội dung định dạng HTML. Bạn có thể sử dụng các tag form khác nhau (như văn bản, email, số điện thoại,...) để chèn vào nội dung hiển thị form ở ngoài website.

en: <strong>Mail (2)</strong> is an additional mail template that works similar to Mail. Mail (2) is different in that it is sent only when Mail has been sent successfully.
vi_VN: <strong>Cấu hình Mail kiểu 2</strong> là một kiểu cấu hình email giống mặc định, tuy nhiên nó sẽ chỉ gửi email một khi nhận được xác nhận email từ người dùng.

en: <strong>Mail</strong> manages a mail template (headers and message body) that this contact form will send when users submit it. You can use Contact Form 7&#8217;s mail-tags here.
vi_VN: <strong>Cấu hình Email</strong> quản lý giao diện mẫu của email (cả header và nội dung email) mà khi người dùng nhập nội dung và gửi đi, nó sẽ được chuyển đến email được xác định. Bạn có thể sử dụng các thẻ mail (như tên người dùng, địa chỉ email, địa chỉ liên hệ,...) ở đây. Các thẻ mail này được tạo ra khi bạn chèn thêm nội dung mục muốn người dùng nhập.

en: <strong>Title</strong> is the title of a contact form. This title is only used for labeling a contact form, and can be edited.
vi_VN: <strong>Tiêu đề</strong> là tên của form liên hệ. Nó được sử dụng để xác định và phân biệt các loại form bạn tạo (ví dụ form liên hệ trang chủ, form đặt hàng,..) và có thể thay đổi.

en: A form-tag is a short code enclosed in square brackets used in a form content. A form-tag generally represents an input field, and its components can be separated into four parts: type, name, options, and values. Contact Form 7 supports several types of form-tags including text fields, number fields, date fields, checkboxes, radio buttons, menus, file-uploading fields, CAPTCHAs, and quiz fields.
vi_VN: Tag Form là các shortcode ngắn nằm trong cặp dấu vuông, ví dụ [ten-cua-ban]. Nó đại diện cho các mục nhập ngoài website, và thường chứa các thành phần: loại, tên, các tuỳ chọn và giá trị. Contact Form 7 cung cấp một vài loại nhập phổ biến như văn bản, số, ngày tháng, tuỳ chọn checkbox, tuỳ chọn radio, menu, tải file, CAPTCHA chống spam và đặt câu hỏi.

en: A mail-tag is also a short code enclosed in square brackets that you can use in every Mail and Mail (2) field. A mail-tag represents a user input value through an input field of a corresponding form-tag.
vi_VN: Tag Mail là các đoạn mã ngắn trong cặp dấu ngoặc vuông được sử dụng trong tab Cấu hình Mail. Tag mail thực ra là các giá trị mà người dùng nhập vào khi gửi form như địa chỉ, họ và tên, số điện thoại.

en: API Key
vi_VN: Khóa API

en: API key
vi_VN: API Key

[ctx: API keys]
en: Remove Keys
vi_VN: Xóa Key

[ctx: API keys]
en: Remove key
vi_VN: Xóa Key

[ctx: API keys]
en: Reset Keys
vi_VN: Đặt lại khóa

en: Acceptable file types
vi_VN: Các định dạng file được chấp nhận

en: Add New
vi_VN: Tạo form mới

en: Add New Contact Form
vi_VN: Thêm Form mới

en: Add form submitters to your contact lists
vi_VN: Thêm người gửi biểu mẫu vào danh sách liên hệ của bạn

en: Additional Settings
vi_VN: Tuỳ chọn khác

en: Additional Settings (%d)
vi_VN: Các tuỳ chọn khác (%d)

en: Additional settings
vi_VN: Tùy chọn bổ sung

en: Akismet is active on this site.
vi_VN: Akismet đã được kích hoạt trên website này.

en: Akismet returns a spam response.
vi_VN: Akismet trả về một phản hồi spam.

en: Allow multiple selections
vi_VN: Cho phép chọn nhiều một lúc

en: Any information you provide will not be shared with service providers without your authorization.
vi_VN: Bất kỳ thông tin bạn cung cấp sẽ không được chia sẻ với nhà cung cấp dịch vụ nếu thiếu sự uỷ quyền của bạn.

en: App Secret
vi_VN: Ứng dụng bí mật

en: Attachment file does not exist at %path%.
vi_VN: File đính kèm không tồn tại ở %path%.

en: Author
vi_VN: Tác giả

en: Available Actions
vi_VN: Hành động có sẵn

en: Before you cry over spilt mail&#8230;
vi_VN: Bạn sợ mất dữ liệu?

en: CAPTCHAs are designed to distinguish spambots from humans, and are therefore helpless against human spammers. In contrast to CAPTCHAs, Akismet checks form submissions against the global database of spam; this means Akismet is a comprehensive solution against spam. This is why we consider Akismet to be the centerpiece of the spam prevention strategy.
vi_VN: CAPTCHAs được thiết kế để ngăn chặn bot spam, và nó giúp giảm thiểu spammer. Với mối liên hệ cùng CAPTCHAs, Akismet kiểm tra form nhập trong cơ sở dữ liệu spam toàn cầu; nên nó là phương thức bổ sung chống lại spam. Đó là lý do tại sao chúng tôi cho rằng Akismet nên trở thành phần chính trong việc ngăn chặn spam.

en: Cannot create existing contact form.
vi_VN: Không thể tạo form liên hệ đã tồn tại.

en: Class attribute
vi_VN: Thuộc tính Class

en: Colons are used in form-tag names.
vi_VN: Dấu hai chấm được sử dụng trong tên thẻ của biểu mẫu.

en: Complete payment
vi_VN: Hoàn tất thanh toán

en: Condition
vi_VN: Điều kiện

en: Configuration updated.
vi_VN: Đã cập nhật cấu hình.

en: Configuration validation completed. %s invalid contact form was found. | Configuration validation completed. %s invalid contact forms were found.
vi_VN[0]: Xác thực cấu hình hoàn tất. %s form liên hệ bị lỗi đã được tìm thấy.

en: Configuration validation completed. No invalid contact form was found.
vi_VN: Xác thực cấu hình hoàn tất. Không tìm thấy form liên lạc nào bị lỗi.

en: Connect to the Constant Contact API
vi_VN: Kết nối Constant Contact API

en: Connection established.
vi_VN: Thiết lập kết nối thành công.

en: Consented
vi_VN: Đã đồng ý

en: Contact
vi_VN: Form liên hệ

en: Contact Form
vi_VN: Form liên hệ

en: Contact Form 7 needs your support.
vi_VN: Contact Form 7 cần sự ủng hộ của bạn.

en: Contact Form 7 supports spam-filtering with %1$s. Intelligent %2$s blocks annoying spambots. Plus, using %3$s, you can block messages containing specified keywords or those sent from specified IP addresses.
vi_VN: Contact Form 7 hỗ trợ lọc mail rác với plugin %1$s. Bạn cũng có thể sử dụng plugin %2$s thông minh chặn các spambot khó ưa. Thêm vào đó, khi sử dụng %3$s, bạn có thể chặn các tin nhắn chứa các từ khoá cụ thể hoặc những thứ được gửi từ các địa chỉ IP nào đó.

en: Contact Forms
vi_VN: Danh sách Form

en: Contact form
vi_VN: Form liên hệ

en: Contact form %d
vi_VN: Form liên hệ %d

en: Contact form created.
vi_VN: Form đã được tạo thành công.

en: Contact form deleted.
vi_VN: Form đã được xoá thành công.

en: Contact form saved.
vi_VN: Thay đổi đã được lưu.

en: Contact lists
vi_VN: Danh sách liên hệ

en: Copy this shortcode and paste it into your post, page, or text widget content:
vi_VN: Để sử dụng, bạn chỉ cần copy đoạn code ngắn này và cho vào trong nội dung bài viết, trang hay widget HTML tuỳ chỉnh:

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Date format that the sender entered is invalid
vi_VN: Định dạng ngày tháng không hợp lệ

en: Date is earlier than minimum limit
vi_VN: Ngày sớm hơn khoảng thời gian giới hạn

en: Date is later than maximum limit
vi_VN: Ngày trễ hơn khoảng thời gian giới hạn

en: Default value
vi_VN: Giá trị mặc định

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Deprecated settings are used.
vi_VN: Các cài đặt đã lỗi thời.

en: Disallowed words (%s) are used.
vi_VN: Các từ không được phép (%s) được sử dụng.

en: Disallowed words are used.
vi_VN: Các từ không được phép được sử dụng.

en: Dismiss
vi_VN: Bỏ qua

en: Do you need help?
vi_VN: Bạn cần giúp đỡ?

en: Docs
vi_VN: Tài liệu hướng dẫn

en: Dots are used in form-tag names.
vi_VN: Dấu chấm được sử dụng trong tên thẻ biểu mẫu.

en: Duplicate
vi_VN: Sao chép

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Edit &#8220;%s&#8221;
vi_VN: Sửa &#8220;%s&#8221;

en: Edit Contact Form
vi_VN: Sửa Form

en: Email address that the sender entered is invalid
vi_VN: Nhập địa chỉ Email không hợp lệ

en: Email marketing
vi_VN: Tiếp thị qua email

en: Enter title here
vi_VN: Tên Form

en: Error
vi_VN: Lỗi

en: Error in deleting.
vi_VN: Lỗi khi xoá.

en: Exclude lines with blank mail-tags from output
vi_VN: Không bao gồm các dòng chứa mail tag trống

en: FAQ
vi_VN: Câu hỏi thường gặp

en: FAQ about Configuration Validator
vi_VN: Câu hỏi thường gặp về Xác thực Cấu hình

en: Failed to attach a file. %s is not a readable file.
vi_VN: Không đính kèm tệp. %s không phải là tệp có thể đọc được.

en: Failed to attach a file. %s is not in the allowed directory.
vi_VN: Không đính kèm tệp. %s không nằm trong thư mục được phép.

en: Failed to attach a file. The total file size exceeds the limit of 25 megabytes.
vi_VN: Không đính kèm tệp. Tổng kích thước tệp vượt quá giới hạn 25 megabyte.

en: Failed to establish connection. Please double-check your configuration.
vi_VN: Không thể thiết lập kết nối. Vui lòng kiểm tra lại cấu hình của bạn.

en: Field type
vi_VN: Kiểu

en: File size limit (bytes)
vi_VN: Kích thước file (theo byte)

en: For more information:
vi_VN: Để thêm thông tin:

en: Form
vi_VN: Nội dung Form

en: Form-tag Generator: %s
vi_VN: Khởi tạo mục nhập mới: %s

en: Form-tags
vi_VN: Tag Form

en: From
vi_VN: Mail gửi

en: From: %s
vi_VN: Gửi đến từ: %s

en: Function %1$s is <strong>deprecated</strong> since Contact Form 7 version %2$s! Use %3$s instead.
vi_VN: Hàm %1$s là <strong>không dùng nữa</strong> kể từ Contact Form 7 phiên bản %2$s! Sử dụng %3$s để thay thế.

en: Function %1$s was called incorrectly. %2$s %3$s
vi_VN: Hàm %1$s được gọi không chính xác. %2$s %3$s

en: Generate a form-tag for a date input field. For more details, see %s.
vi_VN: Tạo ra một thẻ mẫu cho một mục nhập cho các giá trị ngày tháng. Để biết thêm chi tiết, xem %s.

en: Generate a form-tag for a drop-down menu. For more details, see %s.
vi_VN: Khởi tạo tuỳ chọn cho menu. Để biết thêm, xem %s.

en: Generate a form-tag for a field for numeric value input. For more details, see %s.
vi_VN: Khởi tạo mục nhập cho chỉ số. Để biết thêm, xem %s.

en: Generate a form-tag for a file uploading field. For more details, see %s.
vi_VN: Khởi tạo mục nhập cho tải file lên. Để biết thêm, xem %s.

en: Generate a form-tag for a group of checkboxes. For more details, see %s.
vi_VN: Khởi tạo mục nhập tuỳ chọn checkbox. Để biết thêm, xem %s.

en: Generate a form-tag for a group of radio buttons. For more details, see %s.
vi_VN: Khởi tạo tuỳ chọn dạng radio. Để biết thêm, xem %s.

en: Generate a form-tag for a multi-line text input field. For more details, see %s.
vi_VN: Tạo ra một thẻ mẫu cho một mục nhập văn bản trên nhiều dòng. Để biết thêm chi tiết, xem %s.

en: Generate a form-tag for a question-answer pair. For more details, see %s.
vi_VN: Tạo ra một thẻ mẫu cho một cặp câu hỏi và trả lời. Để biết thêm chi tiết, xem %s.

en: Generate a form-tag for a single-line URL input field. For more details, see %s.
vi_VN: Tạo ra một thẻ mẫu cho một mục nhập địa chỉ URL trên một dòng. Để biết thêm chi tiết, xem %s.

en: Generate a form-tag for a single-line email address input field. For more details, see %s.
vi_VN: Tạo ra một thẻ mẫu cho một mục nhập địa chỉ email trên một dòng. Để biết thêm chi tiết, xem %s.

en: Generate a form-tag for a single-line plain text input field. For more details, see %s.
vi_VN: Tạo ra một thẻ mẫu cho một trường nhập văn bản trên một dòng. Để biết thêm chi tiết, xem %s.

en: Generate a form-tag for a single-line telephone number input field. For more details, see %s.
vi_VN: Tạo ra một thẻ mẫu cho một mục nhập số điện thoại trên một dòng. Để biết thêm chi tiết, xem %s.

en: Generate a form-tag for a submit button. For more details, see %s.
vi_VN: Khởi tạo nút Gửi cho form. Để biết thêm, xem %s.

en: Generate a form-tag for an acceptance checkbox. For more details, see %s.
vi_VN: Tạo mục nhập để người dùng chấp nhận điều khoản. Xem chi tiết tại %s

en: Generate form-tags for a CAPTCHA image and corresponding response input field. For more details, see %s.
vi_VN: Khởi tạo cho ảnh CAPTCHA và kiểm tra thông tin các mục nhập. Để biết thêm, xem %s.

en: Getting spammed? You have protection.
vi_VN: Bị spam? Hãy yên tâm, bạn sẽ được bảo vệ.

en: HTML tags are used in a message.
vi_VN: Các thẻ HTML được sử dụng trong nội dung.

en: HTTP Response: %1$s %2$s %3$s from %4$s
vi_VN: Phản hồi HTTP: %1$s %2$s %3$s từ %4$s

en: Hello,
    
    This is a confirmation email sent from %1$s.
    
    We have received your submission to our web form, according to which you have allowed us to add you to our contact list. But, the process has not yet been completed. To complete it, please click the following link.
    
    %2$s
    
    If it was not your intention, or if you have no idea why you received this message, please do not click on the link, and ignore this message. We will never collect or use your personal data without your clear consent.
    
    Sincerely,
    %1$s
vi_VN: Xin chào,
    
    Đây là một email xác nhận được gửi từ %1$s.
    
    Chúng tôi đã nhận được đơn gửi của bạn tới biểu mẫu web của chúng tôi, theo đó bạn đã cho phép chúng tôi thêm bạn vào danh sách liên hệ của chúng tôi. Tuy nhiên, quá trình này vẫn chưa được hoàn thành. Để hoàn thành nó, vui lòng nhấp vào liên kết sau.
    
    %2$s
    
    Nếu đó không phải là ý định của bạn, hoặc nếu bạn không biết tại sao bạn lại nhận được thông báo này, vui lòng không nhấp vào liên kết và bỏ qua thông báo này. Chúng tôi sẽ không bao giờ thu thập hoặc sử dụng dữ liệu cá nhân của bạn mà không có sự đồng ý rõ ràng của bạn.
    
    Trân trọng,
    %1$s

en: Here are some available options to help solve your problems.
vi_VN: Dưới đây là một số tùy chọn có sẵn để giúp giải quyết vấn đề của bạn.

en: Hook %1$s is <strong>deprecated</strong> since Contact Form 7 version %2$s with no alternative available.
vi_VN: Hook %1$s đã bị <strong>loại bỏ</strong> từ phiên bản %2$s! Không có giải pháp nào thay thế.

en: Hovering over a row in the contact forms list will display action links that allow you to manage your contact form. You can perform the following actions:
vi_VN: Khi rê chuột vào một dòng trong danh sách form liên hệ, bạn có thể thực hiện các thao tác quản lý form đó như:

en: How to resolve?
vi_VN: Làm thế nào để giải quyết?

en: Id attribute
vi_VN: Thuộc tính ID

en: If you enjoy using Contact Form 7 and find it useful, please consider %s.
vi_VN: Nếu bạn thấy hài lòng khi sử dụng Contact Form 7 và thấy nó có ích, hãy cân nhắc %s.

en: Image settings
vi_VN: Cấu hình cho ảnh

en: In <strong>Messages</strong>, you can edit various types of messages used for this contact form. These messages are relatively short messages, like a validation error message you see when you leave a required field blank.
vi_VN: Trong <strong>Thông báo và Chú ý</strong>, bạn có thể tuỳ biến các thông báo hiển thị tới người nhập form, chẳng hạn như mục nhập bắt buộc, nhập sai định dạng hoặc nhập quá dài số kí tự cho phép.

en: In the following fields, you can use these mail-tags:
vi_VN: Trong các mục nhập dữ liệu dưới đây, bạn có thể sử dụng các thẻ dữ liệu sau:

en: Input field settings
vi_VN: Cấu hình cho ô trống

en: Insert Tag
vi_VN: Chèn vào Form

en: Insert a blank item as the first option
vi_VN: Tạo một item trống làm lựa chọn đầu tiên

en: Install a message storage plugin before this happens to you. %s saves all messages through contact forms into the database. Flamingo is a free WordPress plugin created by the same author as Contact Form 7.
vi_VN: Bạn có thể cài plugin mở rộng %s để lưu lại các tin nhắn này trong cơ sở dữ liệu của website. Nó an toàn và được tạo bởi cùng tác giả của plugin Contact Form 7.

en: Integration
vi_VN: Tích hợp

en: Integration with External API
vi_VN: Tích hợp với API Bên ngoài

en: Integration with external APIs
vi_VN: Tích hợp với API bên ngoài

en: Invalid key values.
vi_VN: Giá trị key không hợp lệ.

en: Invalid mailbox syntax is used in the %name% field.
vi_VN: Cú pháp không hợp lệ trong mục %name%.

en: Invalid mailbox syntax is used.
vi_VN: Sử dụng cú pháp hộp thư không hợp lệ.

en: It is hard to continue development and support for this plugin without contributions from users like you.
vi_VN: Khó mà tiếp tục phát triển và hỗ trợ plugin này nếu không có sự đóng góp từ những người dùng như bạn.

en: It is not allowed to use files outside the wp-content directory.
vi_VN: Bạn không thể sử dụng file nằm ngoài thư mục wp-content.

en: Just another contact form plugin. Simple but flexible.
vi_VN: Plugin mở rộng chức năng form liên hệ cho website. Đơn giản nhưng linh hoạt.

en: Label
vi_VN: Nhãn

en: Learn how your data is processed.
vi_VN: Tìm hiểu dữ liệu của bạn được sử dụng như thế nào.

en: Mail
vi_VN: Cấu hình Mail

en: Mail (2)
vi_VN: Cấu hình Mail kiểu 2

en: Mail (2) is an additional mail template often used as an autoresponder.
vi_VN: Kiểu cấu hình mail 2 thường được sử dụng như là trả lời tự động.

en: Mail-tags
vi_VN: Tag Mail

en: Make checkboxes exclusive
vi_VN: Là checkbox duy nhất trong toàn bộ form

en: Make this checkbox optional
vi_VN: Làm checkbox này là không bắt buộc

en: Manage your contact lists
vi_VN: Quản lí danh sách liên hệ của bạn

en: Manage your email templates
vi_VN: Quản lý mẫu email của bạn

en: Max
vi_VN: Tối đa

en: Message Body:
vi_VN: Nội dung thông điệp:

en: Messages
vi_VN: Thông báo và Chú ý

en: Min
vi_VN: Tối thiểu

en: Misconfiguration leads to mail delivery failure or other troubles. Validate your contact forms now.
vi_VN: Cấu hình sai dẫn đến lỗi gửi thư hay các lỗi khác. Hãy thử xác thực cấu hình các form liên hệ ngay bây giờ.

en: Multiple form controls are in a single label element.
vi_VN: Nhiều mục đang nằm trong cùng một nhãn.

en: Name
vi_VN: Tên

en: Not consented
vi_VN: Không đồng ý

en: Number format that the sender entered is invalid
vi_VN: Định dạng số không hợp lệ

en: Number is larger than maximum limit
vi_VN: Số nhập vào vượt quá giới hạn cho phép

en: Number is smaller than minimum limit
vi_VN: Số nhập vào nhỏ hơn giới hạn cho phép

en: On this screen, you can edit a contact form. A contact form is comprised of the following components:
vi_VN: Trong màn hình này, bạn có thể sửa form. Nó bao gồm các thành phần sau:

en: On this screen, you can manage contact forms provided by Contact Form 7. You can manage an unlimited number of contact forms. Each contact form has a unique ID and Contact Form 7 shortcode ([contact-form-7 ...]). To insert a contact form into a post or a text widget, insert the shortcode into the target.
vi_VN: Trong giao diện này, bạn có thể quản lý các form được tạo trong Contact Form 7. Mỗi form thường có một shortcode để bạn chèn vào nội dung trang, bài viết hay widget HTML Tuỳ chỉnh để hiển thị ngoài website.

en: On this screen, you can manage services that are available through Contact Form 7. Using API will allow you to collaborate with any services that are available.
vi_VN: Trong màn hình hiện tại, bạn có thể quản lý các dịch vụ có sẵn thông qua plugin Contact Form 7. Sử dụng API sẽ cho phép bạn tương tác với các bất kỳ dịch vụ nào khả dụng.

en: One option per line.
vi_VN: Mỗi dòng là một lựa chọn.

en: One or more fields have an error. Please check and try again.
vi_VN: Có một hoặc nhiều mục nhập có lỗi. Vui lòng kiểm tra và thử lại.

en: One pipe-separated question-answer pair (e.g. The capital of Brazil?|Rio) per line.
vi_VN: Một cặp câu hỏi và trả lời ngăn bằng gạch dọc mỗi dòng (ví dụ: Thủ đô của Việt Nam là gì? | Hà Nội).

en: Opt-in confirmation from %s
vi_VN: Xác nhận chọn tham gia từ %s

en: Options
vi_VN: Các tuỳ chọn

en: Overview
vi_VN: Tổng quan

en: Payment is required. Please pay by credit card.
vi_VN: Thanh toán là cần thiết. Xin hãy thanh toán bằng thẻ tín dụng

en: Payments
vi_VN: Thanh toán

en: Please enter a URL.
vi_VN: Vui lòng nhập URL.

en: Please enter a date in YYYY-MM-DD format.
vi_VN: Vui lòng nhập ngày tháng theo định dạng YYYY-MM-DD.

en: Please enter a number.
vi_VN: Vui lòng nhập vào một con số.

en: Please enter a telephone number.
vi_VN: Vui lòng nhập số điện thoại.

en: Please enter an email address.
vi_VN: Vui lòng nhập địa chỉ email.

en: Please fill out this field.
vi_VN: Vui lòng nhập dữ liệu cho trường này.

en: Proceed to checkout
vi_VN: Tiến hành thanh toán

en: Put a label first, a checkbox last
vi_VN: Đặt nhãn trước, checkbox sau

en: Questions and answers
vi_VN: Câu hỏi và trả lời

en: Quiz
vi_VN: Câu hỏi

en: Range
vi_VN: Phạm vi

en: Redirect URI
vi_VN: Chuyển hướng URI

en: Required field
vi_VN: Mục bắt buộc

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Save Changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: Save changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: Search Contact Forms
vi_VN: Tìm kiếm các Form Liên hệ

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
vi_VN: Kết quả tìm kiếm cho &#8220;%s&#8221;

en: Select an email template:
vi_VN: Chọn mẫu email:

en: Select lists to which contacts are added:
vi_VN: Lựa chọn danh sách mà bạn đã thêm:

en: Send
vi_VN: Gửi đi

en: Send a welcome email to new contacts
vi_VN: Gửi email chào mừng đến các liên hệ mới

en: Sender does not enter the correct answer to the quiz
vi_VN: Không trả lời đúng đáp án của câu hỏi

en: Sender email address does not belong to the site domain.
vi_VN: Địa chỉ gửi mail không phải của tên miền website.

en: Sender's message failed to send
vi_VN: Có lỗi xảy ra và không thể gửi form đi

en: Sender's message was sent successfully
vi_VN: Form được gửi đi thành công

en: Sendinblue integration
vi_VN: Tích hợp Sendinblue

en: Sendinblue is active on this site.
vi_VN: Sendinblue đang hoạt động trên trang web này.

en: Sending mail has been aborted.
vi_VN: Gửi mail đã bị hủy.

en: Set this URL as the redirect URI.
vi_VN: Sử dụng URL này là URL chuyển hướng

en: Settings
vi_VN: Cấu hình

en: Settings saved.
vi_VN: Đã lưu mọi cài đặt.

en: Setup Integration
vi_VN: Thiết lập tích hợp

en: Setup integration
vi_VN: Thiết lập tích hợp

en: Show welcome panel
vi_VN: Hiển thị bảng chào mừng

en: Slider
vi_VN: Thanh trượt

en: Spam filtering with Akismet
vi_VN: Lọc spam với Akismet

en: Spam protection
vi_VN: Chống thư rác

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: Store and organize your contacts while protecting user privacy on Sendinblue, the leading CRM & email marketing platform in Europe. Sendinblue offers unlimited contacts and advanced marketing features.
vi_VN: Lưu trữ và sắp xếp danh bạ của bạn đồng thời bảo vệ quyền riêng tư của người dùng trên Sendinblue, nền tảng tiếp thị qua email & CRM hàng đầu ở Châu Âu. Sendinblue cung cấp địa chỉ liên hệ không giới hạn và các tính năng tiếp thị nâng cao. Để biết chi tiết, hãy xem %s.

en: Stripe integration
vi_VN: Tích hợp Stripe

en: Stripe is a simple and powerful way to accept payments online. Stripe has no setup fees, no monthly fees, and no hidden costs. Millions of businesses rely on Stripe’s software tools to accept payments securely and expand globally.
vi_VN: Stripe là một cách đơn giản và mạnh mẽ để chấp nhận thanh toán trực tuyến. Stripe không có phí thiết lập, không có phí hàng tháng và không có chi phí ẩn. Hàng triệu doanh nghiệp dựa vào các công cụ phần mềm của Stripe để chấp nhận thanh toán một cách an toàn và mở rộng trên toàn cầu. Để biết chi tiết, hãy xem %s.

en: Stripe is active on this site.
vi_VN: Stripe hoạt động trên site này

en: Stripe is not available on this site. It requires an HTTPS-enabled site.
vi_VN: Stripekhông có sẵn trên trang web này. Nó yêu cầu một trang web hỗ trợ HTTPS.

en: Subject
vi_VN: Tiêu đề:

en: Subject: %s
vi_VN: Tiêu đề: %s

en: Submission was referred to as spam
vi_VN: Nội dung gửi đến được xác định giống spam

en: Submit
vi_VN: Gửi

en: Submitted nonce is invalid.
vi_VN: Gửi nonce không hợp lệ.

en: Support
vi_VN: Hỗ trợ

en: Support forums
vi_VN: Diễn đàn hỗ trợ

en: Telephone number that the sender entered is invalid
vi_VN: Số điện thoại không hợp lệ

en: Thank you for your message. It has been sent.
vi_VN: Xin cảm ơn, form đã được gửi thành công.

en: The answer to the quiz is incorrect.
vi_VN: Câu trả lời chưa đúng.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
vi_VN: Các thay đổi bạn tạo ra sẽ bị mất nếu bạn thoát khỏi trang này.

en: The code that sender entered does not match the CAPTCHA
vi_VN: Mã người gửi nhập không khớp với CAPTCHA

en: The fourth parameter ($mail_tag) must be an instance of the WPCF7_MailTag class.
vi_VN: Tham số thứ tư ($mail_tag) phải là một phiên bản của lớp WPCF7_MailTag.

en: The request payload format is not supported.
vi_VN: Định dạng tải trọng yêu cầu không được hỗ trợ.

en: The requested contact form was not found.
vi_VN: Không tìm thấy form liên hệ đang yêu cầu.

en: The total size of attachment files is too large.
vi_VN: Kích thước tệp đính kèm quá lớn.

en: The uploaded file is too large.
vi_VN: Dung lượng file được tải lên quá lớn.

en: There are invalid mail header fields.
vi_VN: Các mục nhập email header không hợp lệ.

en: There are terms that the sender must accept
vi_VN: Có điều khoản bắt buộc người sử dụng phải xác nhận đồng ý

en: There is a field that the sender must fill in
vi_VN: Có mục bắt buộc người dùng phải nhập

en: There is a field with input that is longer than the maximum allowed length
vi_VN: Có mục nào đó nhập dài hơn số kí tự cho phép

en: There is a field with input that is shorter than the minimum allowed length
vi_VN: Có mục nhập ngắn hơn số kí tự tối thiểu

en: There is a possible empty field.
vi_VN: Một mục không được nhập.

en: There was an error deleting the contact form.
vi_VN: Xảy ra lỗi khi xoá form liên hệ.

en: There was an error saving the contact form.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi lưu form.

en: There was an error trying to send your message. Please try again later.
vi_VN: Có lỗi xảy ra trong quá trình gửi. Xin vui lòng thử lại hoặc liên hệ người quản trị website.

en: There was an error uploading the file.
vi_VN: Tải file lên không thành công.

en: There was an unknown error uploading the file.
vi_VN: Tải file lên không thành công.

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the necessary libraries (GD and FreeType) are not available on your server.
vi_VN: Biểu mẫu này có sử dụng ô CAPTCHA, song các thư viện cần thiết như GD và FreeType không được cài đặt trên máy chủ của bạn.

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
vi_VN: Biểu mẫu này có sử dụng ô CAPTCHA, song thư mục lưu file (%s) không tồn tại hoặc không thể ghi lên được. Bạn cần tự tạo folder đó hoặc thay đổi quyền hạn của nó.

en: This contact form is available only for logged in users.
vi_VN: Form này chỉ có sẵn đối với người dùng đã đăng nhập.

en: This e-mail was sent from a contact form on %1$s (%2$s)
vi_VN: Email này được gửi đến từ form liên hệ của website %1$s (%2$s)

en: This field has a too early date.
vi_VN: Trường dữ liệu này có ngày sớm hơn ngày cho phép.

en: This field has a too large number.
vi_VN: Trường dữ liệu này có một con số quá lớn.

en: This field has a too late date.
vi_VN: Trường dữ liệu này có ngày trễ hơn ngày cho phép.

en: This field has a too long input.
vi_VN: Trường dữ liệu này có mục nhập quá dài.

en: This field has a too short input.
vi_VN: Trường dữ liệu có mục nhập quá ngắn.

en: This field has a too small number.
vi_VN: Trường dữ liệu này có một con số quá nhỏ.

en: This field requires author's URL
vi_VN: Mục này bắt buộc nhập địa chỉ website người gửi

en: This field requires author's email address
vi_VN: Mục này bắt buộc nhập email người gửi

en: This field requires author's name
vi_VN: Mục này bắt buộc nhập tên người gửi

en: This form uses Akismet to reduce spam.
vi_VN: Form này sử dụng Akismet để hạn chế spam.

en: This site is connected to the Constant Contact API.
vi_VN: Trang web đã kết nối với Constant Contact API.

en: Title
vi_VN: Tiêu đề

en: To
vi_VN: Mail nhận

en: To attach the file uploaded through this field to mail, you need to insert the corresponding mail-tag (%s) into the File Attachments field on the Mail tab.
vi_VN: Để đính kèm file qua mục nhập vào email, bạn cần chèn mail tag %s vào trong mục File đính kèm trong tab Cấu hình Mail.

en: To use CAPTCHA, you first need to install and activate %s plugin.
vi_VN: Để sử dụng CAPTCHA, bạn đầu tiên phải cài đặt và kích hoạt plugin %s.

en: To use CAPTCHA, you need %s plugin installed.
vi_VN: Để sử dụng CAPTCHA, bạn cần cài đặt plugin %s.

en: To use the value input through this field in a mail field, you need to insert the corresponding mail-tag (%s) into the field on the Mail tab.
vi_VN: Để  giá trị được nhập xuất hiện trong email gửi đến, bạn cần chèn mail tag %s vào Nội dung email trong Cấu hình Email.

en: URL that the sender entered is invalid
vi_VN: URL không hợp lệ

en: Unavailable HTML elements are used in the form template.
vi_VN: Các phần tử HTML không khả dụng được sử dụng trong form template.

en: Unavailable names (%names%) are used for form controls.
vi_VN: Các biến không có sẵn (%names%) đang được sử dụng.

en: Unique identifier for the contact form.
vi_VN: Mã định danh duy nhất cho biểu mẫu liên hệ.

en: Untitled
vi_VN: Chưa có tiêu đề

en: Uploadable file size exceeds PHP’s maximum acceptable size.
vi_VN: Dung lượng tệp tải lên vượt quá dung lượng cho phép từ cấu hình PHP

en: Uploaded file is not allowed for file type
vi_VN: File được tải lên không phải loại file được chấp nhận.

en: Uploaded file is too large
vi_VN: Kích thước file tải lên quá lớn

en: Uploading a file fails for PHP error
vi_VN: Tải file lên gặp lỗi PHP

en: Uploading a file fails for any reason
vi_VN: Lỗi không xác định được khi tải file lên.

en: Use HTML content type
vi_VN: Sử dụng mã HTML cho phần nội dung của thư

en: Use Mail (2)
vi_VN: Bật cấu hình Mail này

en: Use this text as the placeholder of the field
vi_VN: Sử dụng dòng này làm chữ chìm trong mẫu nhập (placeholder)

en: User-Agent string is unnaturally short.
vi_VN: Chuỗi User-Agent ngắn một cách bất thường.

en: Validate Configuration
vi_VN: Xác thực Cấu hình

en: Validate Contact Form 7 Configuration
vi_VN: Xác thực Cấu hình Contact Form 7

en: Validation errors occurred
vi_VN: Dữ liệu nhập vào không hợp lệ

en: Welcome email
vi_VN: Email chào mừng

en: Welcome panel
vi_VN: Bảng điều khiển chào mừng

en: With help from cloud-based machine learning, anti-spam services will protect your forms (%1$s). Even payment services are natively supported (%2$s).
vi_VN: Với sự trợ giúp từ học máy dựa trên đám mây, các dịch vụ chống thư rác sẽ bảo vệ biểu mẫu của bạn (%1$s). Ngay cả các dịch vụ thanh toán cũng được hỗ trợ tự do (%2$s).

en: Wrap each item with label element
vi_VN: Bọc mỗi mục với nhãn của nó

en: Y/m/d
vi_VN: d/m/Y

en: You are about to delete this contact form.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
vi_VN: Bạn chắc chắn muốn xoá form này?
      'Huỷ' để huỷ bỏ, 'OK' để xoá.

en: You are not allowed to access contact forms.
vi_VN: Bạn không được phép truy cập các form.

en: You are not allowed to access the requested contact form.
vi_VN: Bạn không được phép truy cập form liên hệ này.

en: You are not allowed to create a contact form.
vi_VN: Bạn không được phép tạo form liên hệ.

en: You are not allowed to delete this item.
vi_VN: Bạn không được phép xoá mục này.

en: You are not allowed to edit this contact form.
vi_VN: Bạn không được phép sửa form liên hệ này.

en: You are not allowed to edit this item.
vi_VN: Bạn không được phép sửa mục này.

en: You are not allowed to upload files of this type.
vi_VN: Bạn không được phép tải lên file theo định dạng này.

en: You are not allowed to validate configuration.
vi_VN: Bạn không được phép xác thực cấu hình.

en: You can add customization code snippets here. For details, see %s.
vi_VN: Bạn có thể tuỳ biến một số đoạn code khác ở đây. Xem chi tiết tại %s

en: You can also use this old-style shortcode:
vi_VN: Bạn cũng có thể sử dụng shortcode kiểu cũ này:

en: You can edit messages used in various situations here. For details, see %s.
vi_VN: Bạn có thể chỉnh sửa tin nhắn được sử dụng trong các tình huống khác nhau tại đây. Để biết chi tiết, xem %s.

en: You can edit the form template here. For details, see %s.
vi_VN: Bạn có thể chỉnh sửa mẫu form tại đây. Để biết thêm chi tiết, xem %s.

en: You can edit the mail template here. For details, see %s.
vi_VN: Bạn có thể chỉnh sửa mẫu mail tại đây. Để biết thêm chi tiết, xem %s.

en: You can expand the possibilities of your contact forms by integrating them with external services. For details, see %s.
vi_VN: Bạn có thể mở rộng khả năng của các biểu mẫu liên hệ của mình bằng cách tích hợp chúng với các dịch vụ bên ngoài. Để biết chi tiết, hãy xem %s.

en: You can set up the Constant Contact integration here. For details, see %s.
vi_VN: Bạn có thể thiết lập tích hợp Liên hệ không đổi tại đây. Để biết chi tiết, hãy xem %s

en: You can set up the Sendinblue integration here. For details, see %s.
vi_VN: Bạn có thể thiết lập tích hợp Sendinblue tại đây. Để biết chi tiết, hãy xem %s.

en: You have no active email template yet.
vi_VN: Bạn chưa có mẫu email đang hoạt động.

en: You have no contact list yet.
vi_VN: Bạn không có sẵn danh sách liên hệ

en: You have not been authenticated. Make sure the provided API key is correct.
vi_VN: Bạn chưa được xác thực. Đảm bảo rằng khóa API được cung cấp là chính xác.

en: You have strong allies to back you up.
vi_VN: Bạn có những đồng minh mạnh mẽ để hỗ trợ bạn.

en: You may need to first sign up for an account with the service that you plan to use. When you do so, you would need to authorize Contact Form 7 to access the service with your account.
vi_VN: Bạn có thể cần tạo tài khoản để sử dụng gói dịch vụ. Nếu đúng, hãy xác thực với Contact Form 7 để truy cập dịch vụ kèm theo tài khoản cua bạn.

en: You must accept the terms and conditions before sending your message.
vi_VN: Bạn phải chấp nhận điều khoản trước khi gửi form.

en: Your contact forms will become more powerful and versatile by integrating them with external APIs. With CRM and email marketing services, you can build your own contact lists (%1$s and %2$s).
vi_VN: Các biểu mẫu liên hệ của bạn sẽ trở nên mạnh mẽ và linh hoạt hơn bằng cách tích hợp chúng với các API bên ngoài. Với CRM và dịch vụ tiếp thị qua email, bạn có thể xây dựng danh sách liên hệ của riêng mình (%1$s và %2$s)

en: Your donation will help encourage and support the plugin&#8217;s continued development and better user support.
vi_VN: Sự quyên góp của bạn sẽ giúp khuyến khích và ủng hộ sự phát triển lâu dài của plugin và hỗ trợ người dùng tốt hơn.

en: Your entered code is incorrect.
vi_VN: Bạn đã nhập sai mã CAPTCHA.

en: acceptance
vi_VN: điều khoản chấp nhận

[ctx: block description]
en: Insert a contact form you have created with Contact Form 7.
vi_VN: Chèn form liên hệ bạn tạo với Contact Form 7.

[ctx: block title]
en: Contact Form 7
vi_VN: Form liên hệ 7 (Contact Form 7)

en: checkboxes
vi_VN: tuỳ chọn checkbox

en: date
vi_VN: ngày

en: disallowed list
vi_VN: danh sách không được phép

en: docs
vi_VN: Tài liệu

en: drop-down menu
vi_VN: menu danh sách

en: making a donation
vi_VN: quyên góp

en: number
vi_VN: số

en: quiz
vi_VN: câu hỏi

en: radio buttons
vi_VN: tuỳ chọn radio

en: reCAPTCHA is active on this site.
vi_VN: reCAPTCHA đã kích hoạt ở trang web này.

en: reCAPTCHA response token is empty.
vi_VN: reCAPTCHA response token trống.

en: reCAPTCHA score (%1$.2f) is lower than the threshold (%2$.2f).
vi_VN: Điểm reCAPTCHA (%1$.2f) thấp hơn ngưỡng (%2$.2f).

en: submit
vi_VN: gửi

en: tel
vi_VN: số điện thoại

en: text
vi_VN: văn bản ngắn

en: text area
vi_VN: văn bản dài
